Thông tin mô tả
- Bán hoặc cho thuê đất MT đường Phan Huy Ích, P15,
- DT: 10.5 x 57,9m; nở hậu 16m.
+
+ Đất trống, thích hợp xây dựng trường học, văn phòng,
+ Tiếp giáp 2 dự án lớn là Metro số 2 và Kênh Tham Lương.
+ Khu
+
-
-
Giá: 72 Tỷ
Diện tích: 953 m2
Giá/m2: 75,55 Triệu/m2
424629
Mua bán
- Bán hoặc cho thuê đất MT đường Phan Huy Ích, P15,
- DT: 10.5 x 57,9m; nở hậu 16m.
+
+ Đất trống, thích hợp xây dựng trường học, văn phòng,
+ Tiếp giáp 2 dự án lớn là Metro số 2 và Kênh Tham Lương.
+ Khu
+
-
-
Văn Tuấn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2