Thông tin mô tả
Cần bán đất nền đã có sổ chính chủ tại Ngõ 71 đường Phương Canh, Xuân Phương, Nam Từ Liêm
Vị trí gần Đình Thị Cấm, Chợ Xuân Phương,
Giá: 2,001 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 57,17 Triệu/m2
439497
Mua bán
Vị trí gần Đình Thị Cấm, Chợ Xuân Phương,
Tiến
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2