Thông tin mô tả
Bán đất Đại Mỗ, gần đường Lê Quang Đạo
-
-
- Hàng xóm 2
- Đường rộng xe tải vào. Cách 20m ra đường 2
- Cách Vạn Phúc chỉ vài
-
Giá: 3,33 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 85,38 Triệu/m2
407674
Mua bán
Bán đất Đại Mỗ, gần đường Lê Quang Đạo
-
-
- Hàng xóm 2
- Đường rộng xe tải vào. Cách 20m ra đường 2
- Cách Vạn Phúc chỉ vài
-
Nguyễn Tiến Nam
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2