Thông tin mô tả
Bán đất Lê Đức Thọ 112
Lê Đức Thọ - thửa đất phân lô
- Vị trí đẹp, nằm trên ngõ 89 Lê Đức Thọ, ngay gần
- Đường trước nhà
- Hiện trạng
-
Giá: 29,5 Tỷ
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 263,39 Triệu/m2
409297
Mua bán
Bán đất Lê Đức Thọ 112
Lê Đức Thọ - thửa đất phân lô
- Vị trí đẹp, nằm trên ngõ 89 Lê Đức Thọ, ngay gần
- Đường trước nhà
- Hiện trạng
-
Mr Trường
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2