Thông tin mô tả
Bán đất Thống Nhất
Giá: 3,65 Tỷ
Diện tích: 128 m2
Giá/m2: 28,52 Triệu/m2
408530
Mua bán
Bán đất Thống Nhất
Hoàng Văn Tùng Lâm
Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
100 triệu
78 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2