Thông tin mô tả
Nhanh tay sở hữu
+ Giá chỉ 3,025
+
+
+ Phong thủy tốt, phù hợp cho việc an cư hoặc đầu tư.
Cách
Cách chợ và siêu thị chỉ 1,5
Giá: 3,025 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 24,2 Triệu/m2
1024626
Mua bán
Nhanh tay sở hữu
+ Giá chỉ 3,025
+
+
+ Phong thủy tốt, phù hợp cho việc an cư hoặc đầu tư.
Cách
Cách chợ và siêu thị chỉ 1,5
Hoa Tuyết
Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
2,4 tỷ
66 m2
Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
9,3 tỷ
85 m2
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2