Thông tin mô tả
Bán đất tuyến 3 ICC Quán Mau.
-
-
- Hướng: Tây tứ trạch.
-
Giá: 76 Tỷ
Diện tích: 217 m2
Giá/m2: 350,23 Triệu/m2
953226
Mua bán
Bán đất tuyến 3 ICC Quán Mau.
-
-
- Hướng: Tây tứ trạch.
-
Trung Đức Bđs
Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
8,7 tỷ
56 m2
Đường Hồ Sen, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
6,95 tỷ
46 m2
Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3,25 tỷ
45 m2
Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
8 tỷ
90 m2