Thông tin mô tả
Chính chủ bán đất Minh Khai
- Vị trí tiếp giáp
- Hiện trạng
- Sổ nở hậu, giao dịch nhanh gọn.
-
Giá: 9,45 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 126 Triệu/m2
420206
Mua bán
Chính chủ bán đất Minh Khai
- Vị trí tiếp giáp
- Hiện trạng
- Sổ nở hậu, giao dịch nhanh gọn.
-
Nguyễn Thạc Quyết
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2
Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
20,5 tỷ
53 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2