Thông tin mô tả
Cần bán đất
Một sẹc đường Bình Thành cách 100m.
Tổng
Đường 6m, thuận tiện làm kho xưởng hoặc nhà ở. Gần chợ trường học cấp 1 - 2 - 3
Giá: 7,6 Tỷ
Diện tích: 193 m2
Giá/m2: 39,38 Triệu/m2
435704
Mua bán
Cần bán đất
Một sẹc đường Bình Thành cách 100m.
Tổng
Cô Mai
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2
Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2