Thông tin mô tả
- Tôi cần
- Nằm trong quần thể
- Giá 95
(Hợp tác với các bạn môi giới nhưng không gửi giá, chỉ hưởng hoa hồng).
Mình cảm ơn.
Giá: 9,405 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 95 Triệu/m2
444398
Mua bán
- Tôi cần
- Nằm trong quần thể
- Giá 95
Mình cảm ơn.
Lê Long
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2