Thông tin mô tả
Bán đất ngay dự án đối diện Sunshine City, đất phân lô,
Giá: 25,28 Tỷ
Diện tích: 316 m2
Giá/m2: 80 Triệu/m2
417070
Mua bán
Bán đất ngay dự án đối diện Sunshine City, đất phân lô,
Duy Chinh
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2