Thông tin mô tả
-
- Nằm trong tổng thể
- Đầy đủ các tiện ích nội khu: công viên, hồ bơi, nhà hàng Bảo vệ
- Cần
Website: Newhouse.net.vn/the-bcr-quan-9/
------------------------
- Newhouse chuyên mua bán
- Đồng hành thủ tục
- Nhận ký gửi
Giá: 6,4 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 45,71 Triệu/m2
426607
Mua bán
-
- Nằm trong tổng thể
- Cần
Website: Newhouse.net.vn/the-bcr-quan-9/
------------------------
- Newhouse chuyên mua bán
- Đồng hành thủ tục
- Nhận ký gửi
Newhouse Real Estate
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2