Thông tin mô tả
Bán đất dự án Phú Nhuận, vị trí kết nối Liên
- Đất
- Đất lô góc 2
- Đất
- Đất
- Đất
Còn nhiều lô vị trí đẹp,
Nhận kí gửi nhà đất dự án Phú Nhuận - Tìm
Giá: 21,472 Tỷ
Diện tích: 352 m2
Giá/m2: 61 Triệu/m2
406668
Mua bán
Bán đất dự án Phú Nhuận, vị trí kết nối Liên
- Đất
- Đất lô góc 2
- Đất
- Đất
- Đất
Còn nhiều lô vị trí đẹp,
Nhận kí gửi nhà đất dự án Phú Nhuận - Tìm
Trương Thanh Tùng
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2