Thông tin mô tả
Bán đất hẻm, Đường Tân Lập 2,
- Ngay
-
*
* Hướng:
Giá: 7.5
58HP
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 219 m2
Giá/m2: 34,25 Triệu/m2
441584
Mua bán
Bán đất hẻm, Đường Tân Lập 2,
- Ngay
-
*
* Hướng:
Giá: 7.5
58HP
Hoàng Việt
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2