Thông tin mô tả
Giá 16,5tr/
Chính chủ gửi bán lô 2
-
- Thổ cư 612
* Ngang
*
- Toạ lạc
Thuận tiện xây
- Nhận Ký Gửi Nhà Đất & Cho Thuê.
Giá: 46,084 Tỷ
Diện tích: 2793 m2
Giá/m2: 16,50 Triệu/m2
419535
Mua bán
Giá 16,5tr/
Chính chủ gửi bán lô 2
-
- Thổ cư 612
* Ngang
*
- Toạ lạc
Thuận tiện xây
- Nhận Ký Gửi Nhà Đất & Cho Thuê.
Hoàng Đức
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2