Thông tin mô tả
Bán đất nền đường Bông Sao,
-
- Giá 2tỷ890 (bao thuế).
-
- Hạ tầng hoàn thiện, đường 5m
- Xung quanh đầy đủ tiện ích trường học, công viên,
Giá: 2,89 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 36,12 Triệu/m2
421190
Mua bán
Bán đất nền đường Bông Sao,
-
- Giá 2tỷ890 (bao thuế).
-
- Hạ tầng hoàn thiện, đường 5m
- Xung quanh đầy đủ tiện ích trường học, công viên,
Mỹ Lan
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2