Thông tin mô tả
+ DT: 12x38m, SH công nhận 445
+ Giá 120
+
+ Đường Nguyễn Thị Thập nằm trong vị trí trung tâm
+
+ Kết bạn Zalo để xem thêm nhiều
+ Chúng tôi nhận ký gửi mua bán, cho thuê
Giá: 120 Tỷ
Diện tích: 455 m2
Giá/m2: 263,74 Triệu/m2
418387
Mua bán
+ DT: 12x38m, SH công nhận 445
+ Giá 120
+
+ Đường Nguyễn Thị Thập nằm trong vị trí trung tâm
+
+ Kết bạn Zalo để xem thêm nhiều
+ Chúng tôi nhận ký gửi mua bán, cho thuê
Mai Hương Chuyên Nhà Đất Q.7
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2