Thông tin mô tả
Bán đất nền góc.
(Ngang trước 13.51m dài 21.41m, ngang sau 17.67m).
Giá: 39.250
Đường số (16m).
Ký quỹ móng cọc 400
Xây dựng 3 tầng: Hầm tự chọn, Trệt, 2 lầu và mái, lùi trước 4, sau 2. Hong 2.
0938 973 *** em Châu.
Giá: 39,25 Tỷ
Diện tích: 327 m2
Giá/m2: 120,03 Triệu/m2
666696
Mua bán
Bán đất nền góc.
(Ngang trước 13.51m dài 21.41m, ngang sau 17.67m).
Giá: 39.250
Đường số (16m).
Ký quỹ móng cọc 400
0938 973 *** em Châu.
Hoang Chau
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2