Thông tin mô tả
Bán đất
+ Vị trí:
- Vị trí nằm trong
- Đất nằm đối diện
- Đất nằm trên trục đường huyết mạch bên sông kết nối với đường D1 Him Lam, thông sang Phú Mỷ Hưng, sang
+ Đất trống, sạch tiện xây dựng
+
+ Đất
+
+
+
Giá: 18,5 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 146,83 Triệu/m2
417983
Nguyễn Phi Hùng
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2