Thông tin mô tả
Bán đất nền đường số 77,
Vị trí: Đường số 77,
Đất nền đường số 77,
Đất nền có
Bạn nào có nhu cầu vui lòng
Alan: 0947 721 *** hỗ trợ.
Giá: 130 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 65000 Triệu/m2
410791
Mua bán
Bán đất nền đường số 77,
Vị trí: Đường số 77,
Đất nền đường số 77,
Đất nền có
Bạn nào có nhu cầu vui lòng
Alan: 0947 721 *** hỗ trợ.
Alan
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2