Thông tin mô tả
-
- Tình trạng đất trống
- Phía trước đất
- Xung quanh là
- Vị trí đi lại thuận tiện, mất 10
-
- Em Cảnh chuyên cho thuê
Giá: 37,8 Tỷ
Diện tích: 236 m2
Giá/m2: 160,17 Triệu/m2
446543
Mua bán
-
- Tình trạng đất trống
- Phía trước đất
- Xung quanh là
- Vị trí đi lại thuận tiện, mất 10
-
- Em Cảnh chuyên cho thuê
Nguyễn Minh Cảnh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2