Thông tin mô tả
Vỡ nợ - Bán lỗ đất 2
Vỡ nợ
Cam kết : đất tiềm năng lớn và
Ưu điểm : ngay cổng cát lái , gần
Chính chủ bán , cho hoa hồng 2
Giá: 8,062 Tỷ
Diện tích: 139 m2
Giá/m2: 58 Triệu/m2
432323
Mua bán
Vỡ nợ - Bán lỗ đất 2
Vỡ nợ
Cam kết : đất tiềm năng lớn và
Ưu điểm : ngay cổng cát lái , gần
Chính chủ bán , cho hoa hồng 2
Nguyen Hong Tuan
Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
170 tỷ
452 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2