Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất thuộc khu
- Khu đồng bộ đẹp, an ninh, gần công viên lớn nhất Thạnh Mỹ Lơi, gần sông
-
-
-
Giá: 19,9 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 124,38 Triệu/m2
585694
Mua bán
Chính chủ cần bán đất thuộc khu
-
-
-
Lam Hương
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2