Thông tin mô tả
Bán đất
____
Cần Thanh lý .
*
* Đường thông 12m, kề bên chợ Thạnh Mỹ Lợi, gần siêu thị Co.op mart Đồng Văn Cống
* Vị trí : gần trường PTCS Nguyễn Thị Định, cách TTHC TP Thủ Đức 800m.
Giá: 3,79 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 38,28 Triệu/m2
407056
Ngọc Duy
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2