Thông tin mô tả
+ BÁN ĐẤT NỀN TÁI ĐỊNH CƯ CHỢ BÌNH KHÁNH ĐƯỜNG LƯƠNG ĐỊNH CỦA P. BÌNH KHÁNH Q2.TP. THỦ ĐỨC.
-
- QUY HOẠCH XÂY DỰNG HẦM 5 LẦU XÂY PUN ĐẤT 100
- Giá 165tr/
HIỆN ĐANG CÓ 10 NỀN CẦN BÁN .
- TEL. 0972 970 *** Mr.Bình
Giá: 11,47 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 163,86 Triệu/m2
417254
Mua bán
-
- QUY HOẠCH XÂY DỰNG HẦM 5 LẦU XÂY PUN ĐẤT 100
- Giá 165tr/
HIỆN ĐANG CÓ 10 NỀN CẦN BÁN .
- TEL. 0972 970 *** Mr.Bình
Thân Trọng Bình
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2