Thông tin mô tả
Bán đất Cát Lái Invesco,
- Vị trí:
- Đường trước đất rộng 12 mét.
-
- Đất có sẵn móng cọc giá trị 300
- Quy hoạch xây dựng trệt + 2 lầu + sân thượng.
-
- Giảm giá
Giá: 5,3 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 44,54 Triệu/m2
839025
Mua bán
Bán đất Cát Lái Invesco,
- Vị trí:
- Đường trước đất rộng 12 mét.
-
- Đất có sẵn móng cọc giá trị 300
- Quy hoạch xây dựng trệt + 2 lầu + sân thượng.
-
- Giảm giá
Lê Quy
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2