Thông tin mô tả
- Vị trí: 1/ đường Nguyễn Thị Nhuần (An Phú Đông 9 củ),
- Trong vòng bán kính 300 m có
-
-
- Đường thông 8m.
-
Phù hợp xây
Giá rẻ
Giá: 7,97 Tỷ
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 39,85 Triệu/m2
455202
Mua bán
- Vị trí: 1/ đường Nguyễn Thị Nhuần (An Phú Đông 9 củ),
- Trong vòng bán kính 300 m có
-
-
- Đường thông 8m.
-
Phù hợp xây
Giá rẻ
Nhà Đất Phan Hướng
Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
520 triệu
30 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2