Thông tin mô tả
Giảm luôn 14
Bán đất Hẻm 301 đường Vườn Lài
- Giá: 17.7
- Giá: 43
+ 2 lô
Giá: 43 Tỷ
Diện tích: 1243 m2
Giá/m2: 34,59 Triệu/m2
423511
Mua bán
Giảm luôn 14
Bán đất Hẻm 301 đường Vườn Lài
- Giá: 17.7
- Giá: 43
+ 2 lô
To Nguyen
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2