Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất Bình Minh Trảng Bom Đồng Nai.
- 24 Lô thổ cư 5*26 hỗ trợ vay vốn
- Giá: 1ty050.
-
- Đã có
-
- Cách
- Xung quanh hàng xóm đã xây dựng nhà ở 90
- Xung quanh tiện ích:
Giá: 1,05 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 8,08 Triệu/m2
406224
Mua bán
Chính chủ cần bán đất Bình Minh Trảng Bom Đồng Nai.
- 24 Lô thổ cư 5*26 hỗ trợ vay vốn
- Giá: 1ty050.
-
- Đã có
-
- Cách
- Xung quanh hàng xóm đã xây dựng nhà ở 90
- Xung quanh tiện ích:
Hoang Hai
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2