Thông tin mô tả
HÀNG
TỔNG
Đất full hồng phù hợp lên thổ cư
Nằm ngày
Giá chỉ : 2
Kết bạn Zalo số : 0937 023 ***
Cảm ơn
Giá: 2,21 Tỷ
Diện tích: 3000 m2
Giá/m2: 0,74 Triệu/m2
451899
Mua bán
HÀNG
TỔNG
Đất full hồng phù hợp lên thổ cư
Nằm ngày
Giá chỉ : 2
Kết bạn Zalo số : 0937 023 ***
Cảm ơn
Hồng Bất Động Sản
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2