Thông tin mô tả
Tôi cần bán đất Quảng Tiến gần
Giá chỉ 7,7 tr/
Giá: 770 Triệu
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 7,62 Triệu/m2
411112
Mua bán
Tôi cần bán đất Quảng Tiến gần
Giá chỉ 7,7 tr/
An An
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2