Cần bán gấp đất nền 943 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 16 tỷ
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 943 m2
Giá/m2: 16,97 Triệu/m2
450705
Mua bán
Nguyễn Khánh Hung
Bất động sản cùng khu vực
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2