Thông tin mô tả
Tôi cần bán đất Sông Trầu, 1 sẹt Nguyễn Hoàng
Giá: 1,15 Tỷ
Diện tích: 198 m2
Giá/m2: 5,81 Triệu/m2
414291
Mua bán
Tôi cần bán đất Sông Trầu, 1 sẹt Nguyễn Hoàng
Tiên Tiên
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2