Thông tin mô tả
Đất nền xã Phù Ninh - Thuỷ Nguyên
S= 66,8
Đường trước đất rộng 5m ê tô tránh nhau
vị trí đông
Giá: 580 Triệu
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 8,66 Triệu/m2
433744
Mua bán
Đất nền xã Phù Ninh - Thuỷ Nguyên
S= 66,8
Đường trước đất rộng 5m ê tô tránh nhau
vị trí đông
Nguyễn Văn Lâm
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2