Thông tin mô tả
Bán đất Hợp Thành, Thủy Nguyên
Hướng :tây
Đường trước đất rộng 4m
Giá : 690tr ( gia lộc)
Em Nguyên hỗ trợ mua bán nhà đất, thủ tục
Giá: 690 Triệu
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 10,30 Triệu/m2
441369
Mua bán
Bán đất Hợp Thành, Thủy Nguyên
Hướng :tây
Đường trước đất rộng 4m
Giá : 690tr ( gia lộc)
Em Nguyên hỗ trợ mua bán nhà đất, thủ tục
Hoàng Nguyên
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2