Thông tin mô tả
Bán đất
Vị trí đẹp trong
Đường trước nhà 18m.
-
Giá: 1,279 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 14,21 Triệu/m2
432782
Mua bán
Bán đất
Vị trí đẹp trong
Đường trước nhà 18m.
-
Nguyễn Minh Trị
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2