Thông tin mô tả
Bán đất dự án HUD & XDHN,
Vị trí gần ngay
- Tiện
-
- DT 90m, 100m, 120m, 150m, 200m, 285m, 300m...
Giá cả tùy
Nhận ký gửi mua bán dự án HUD & XDHN Nhơn Trạch,
+ Cập nhật
Giá: 892 Triệu
Diện tích: 105 m2
Giá/m2: 8,50 Triệu/m2
973706
Mua bán
Bán đất dự án HUD & XDHN,
Vị trí gần ngay
- Tiện
-
- DT 90m, 100m, 120m, 150m, 200m, 285m, 300m...
Giá cả tùy
Nhận ký gửi mua bán dự án HUD & XDHN Nhơn Trạch,
+ Cập nhật
Võ Chí Hiền
Đường Trần Phú, Xã Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
197 tỷ
30000 m2
Đường Võ Thị Sáu, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
6,2 tỷ
233 m2
Đường Nguyễn Ái Quốc, Xã Phú Hội, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
1,25 tỷ
58 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
400 triệu
42 m2