Thông tin mô tả
Bán đất dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu xã Phước Kiển Nhà Bè,
https://maps.app.goo.gl/W9drFiLFk8dShVvW7?g_st=ic
Giá: 8,6 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 68,8 Triệu/m2
427116
Mua bán
https://maps.app.goo.gl/W9drFiLFk8dShVvW7?g_st=ic
Nguyen Van Hien
Đường Số 3, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
80 m2
15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM
3,49 tỷ
54 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
875 triệu
62 m2
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
4,55 tỷ
121 m2