Thông tin mô tả
Mình cần bán đất nền
Đất full thổ cư, xây dựng tự do.
Người dân sinh sống và
Đường rộng rãi, xe lớn di chuyển vô tư
Đối với ai mua xây dựng ở có hỗ trợ xin
Giá: 832tr/
Đất có
Thiện chí mua bán
Giá: 832 Triệu
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 10,53 Triệu/m2
413076
Mua bán
Mình cần bán đất nền
Đất full thổ cư, xây dựng tự do.
Người dân sinh sống và
Đường rộng rãi, xe lớn di chuyển vô tư
Đối với ai mua xây dựng ở có hỗ trợ xin
Giá: 832tr/
Đất có
Thiện chí mua bán
Hồ Văn Khôi
15A2, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM
3,49 tỷ
54 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
875 triệu
62 m2
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
4,55 tỷ
121 m2
4,6 tỷ
105 m2