-
Giá: 2,792 Tỷ
Diện tích: 846 m2
Giá/m2: 3,30 Triệu/m2
422472
Xuân Chí
Đường Tỉnh lộ 431, Xã An Phú, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
400 triệu
60 m2
Xã Tuy Lai, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
1,4 tỷ
80 m2
Đường ĐT76, Xã Đồng Tâm, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
3,3 tỷ
159 m2
Đường Tỉnh lộ 419, Xã Hợp Thanh, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
1,3 tỷ
144 m2