Thông tin mô tả
- Cần bán đất thị trấn Đại Nghĩa, Mỹ Đức, HN.
- Giá: Hơn 8tr/
- Cách đường Tỉnh Lộ 419 và
- Cách ngã 5 thị trấn 1
- DT: 262
- Quý AC quan tâm
Giá: 2,22 Tỷ
Diện tích: 262 m2
Giá/m2: 8,47 Triệu/m2
433966
Mua bán
- Cần bán đất thị trấn Đại Nghĩa, Mỹ Đức, HN.
- Giá: Hơn 8tr/
- Cách đường Tỉnh Lộ 419 và
- Cách ngã 5 thị trấn 1
- DT: 262
- Quý AC quan tâm
Đặng Văn Hưng
Đường Tỉnh lộ 431, Xã An Phú, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
400 triệu
60 m2
Xã Tuy Lai, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
1,4 tỷ
80 m2
Đường ĐT76, Xã Đồng Tâm, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
3,3 tỷ
159 m2
Đường Tỉnh lộ 419, Xã Hợp Thanh, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội
1,3 tỷ
144 m2