Thông tin mô tả
Kẹt tiền cần
-----------------------------------------
Điện thoại: 0919 419 ***.
Nhận ký gửi cho thuê hoặc bán nhà.
Giá: 72 Tỷ
Diện tích: 7 m2
Giá/m2: 10285,71 Triệu/m2
405676
Mua bán
Kẹt tiền cần
-----------------------------------------
Điện thoại: 0919 419 ***.
Nhận ký gửi cho thuê hoặc bán nhà.
Phuongthanhreal.vn
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2