Thông tin mô tả
Bán đất chính chủ mặt đường Nguyễn Văn Bứa, xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn
- Gần
-
- Đường trước đất 14m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển
-
- Giá 1
-
-
Giá: 1,45 Tỷ
Diện tích: 97 m2
Giá/m2: 14,95 Triệu/m2
429789
Mua bán
- Gần
-
- Đường trước đất 14m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển
-
- Giá 1
-
-
Nguyễn Thị Cẩm Tiên
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2