Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
-
- Ngõ 2
- Nhà ngay đầu
- Cách cầu đuống 2km
Khu đất chuẩn bị lên
Chấp nhận môi giới hoa hồng cao
Giá: 47 Triệu
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
434977
Mua bán
Chính chủ cần bán
-
- Ngõ 2
- Nhà ngay đầu
- Cách cầu đuống 2km
Khu đất chuẩn bị lên
Chấp nhận môi giới hoa hồng cao
Louis Nguyen
Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3,05 tỷ
58 m2
Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thỏa thuận
72 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
112 triệu
105 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7,4 tỷ
60 m2