Thông tin mô tả
Gia đình cần bán
Với vị trí mặt đường
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 340 m2
Giá/m2: 27,94 Triệu/m2
424454
Mua bán
Gia đình cần bán
Với vị trí mặt đường
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát
Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
1,3 tỷ
86 m2
Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
6,05 tỷ
99 m2
Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
1,75 tỷ
94,30000305175781 m2
Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
5,95 tỷ
424 m2