Thông tin mô tả
Chủ kẹt tiền bán
1 sẹc đường nhựa Đức Hòa Thượng - Đức Hoà - Long An.
Cách chợ,
Giá 880
Trước mua 1
Thuận tiện mua làm nhà ở hoặc
Chuyên nhà đất khu vực Đức Hòa,
Nhận ký gửi, mua bán nhà đất,
Hỗ trợ đáo hạn
Giá: 880 Triệu
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 7,04 Triệu/m2
588581
Mua bán
Chủ kẹt tiền bán
1 sẹc đường nhựa Đức Hòa Thượng - Đức Hoà - Long An.
Cách chợ,
Giá 880
Trước mua 1
Thuận tiện mua làm nhà ở hoặc
Chuyên nhà đất khu vực Đức Hòa,
Nhận ký gửi, mua bán nhà đất,
Hỗ trợ đáo hạn
Huỳnh Chiến Thắng
Lô B12A - B13 Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An
72 tỷ
10000 m2
Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An
1 tỷ
68 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,93 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2