Thông tin mô tả
🎉 Bán 11
👉🏻
👉🏻 Chỉ cần 30
👉🏻 Nằm ngay trung tâm Hậu Nghĩa,cách Vincom chỉ 200M
👉🏻
👉🏻
✅ Tiện ích xung quanh ✅
👉🏻 Gần
👉🏻 Giá chỉ:17,8
☎️
Giá: 2,8 Tỷ
Diện tích: 163 m2
Giá/m2: 17,18 Triệu/m2
1032936
Mua bán
🎉 Bán 11
👉🏻
👉🏻 Chỉ cần 30
👉🏻 Nằm ngay trung tâm Hậu Nghĩa,cách Vincom chỉ 200M
👉🏻
👉🏻
✅ Tiện ích xung quanh ✅
👉🏻 Gần
👉🏻 Giá chỉ:17,8
☎️
Thiên Thanh Nhà Đất
Lô B12A - B13 Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An
72 tỷ
10000 m2
Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An
1 tỷ
68 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,93 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2