Thông tin mô tả
Bán đất Đức Hòa đường Tỉnh Lộ 824 vào 1 sẹc
Giá 860
Mua sang tên công chứng nhanh.
Giá: 860 Triệu
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 5,73 Triệu/m2
588582
Mua bán
Bán đất Đức Hòa đường Tỉnh Lộ 824 vào 1 sẹc
Giá 860
Mua sang tên công chứng nhanh.
Thương
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An
21 triệu
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,98 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2