Thông tin mô tả
- Tôi cần bán đất
- Gần chợ, trường học đầy đủ...
- Xây dựng tự do.
Giá: 1,34 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 10,72 Triệu/m2
431157
Mua bán
- Tôi cần bán đất
- Gần chợ, trường học đầy đủ...
- Xây dựng tự do.
Cẩm Nhi
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,962 tỷ
90 m2
Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An
2 tỷ
60 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,953 tỷ
90 m2