Thông tin mô tả
Cần bán
Hạ tầng hoàn thiện có nhà ở và cho thuê, đường lớn nối thẳng về hóc môn.
Vị trí: tỉnh lộ 10 về Đức Hòa, Long An. Ngay ranh
Giá: 1,37 Tỷ
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 16,12 Triệu/m2
448041
Mua bán
Cần bán
Vị trí: tỉnh lộ 10 về Đức Hòa, Long An. Ngay ranh
Mai Ngân
Lô B12A - B13 Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An
72 tỷ
10000 m2
Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An
1 tỷ
68 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,93 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,96 tỷ
90 m2